MANGE’s KITCHEN PARTY!!


BRIDE::MANGE KIMAMBI
VENUE::GIRRAFE JET HALL
COLOR::HOT PINK & BROWN
THEME::MAMBO YA PWANI
DESGNER:: MUSTAFA HASSANALI

MANGE ANA MBWEMBWE HARUSI BADO VAIL KUUUUUUBWA ...harusi si tutakodisha pick up ya kulibeba...wink



mapambo
ahsante mamaaa

MASHOGA MBOGA tukitoa kaushauriii



Zawadiii alizopewa si mwajua bi harusi si mkaazi za hapa....no vyombo ni mabling bling tu

KILA ALIYEHUDHURIA ALIONDOKA NA HIII KITUUUU......Favors ...wataka jua kilichomo???kila aloingia alivisha asumini bibii weee na hivi tulikuwa kati kati ya bahariii aaaa kunukiaa tu

MDUARAAAA......KIDOLEEEE JUUU ilikuwa saana tu wenye nyonga zao walinyoka kisawa sawa!!!


FASHION POLICE wherever ur!!!

Huyu ndo alikuwa mshereheshaji Vaileth Mzindakaya...Sister V








MAMBOOOO RED CARPET














Angalizo:: huku pia waalikwa walivaa sare pia na ilinogaaa.....kama wanigeria aka wapopo

0 comments:

Post a Comment